சொந்தக்காரர் 1 லட்சம் மொய் செய்யலனு கல்யாணத்தை நிறுத்திய மணமகள்… – Tamil Viral News

சொந்தக்காரர் 1 லட்சம் மொய் செய்யலனு கல்யாணத்தை நிறுத்திய மணமகள்…

இந்தியர்கள் தங்கள் திருமணங்களுக்கு நிறைய பணம் செலவழிக்கிறார்கள் என்று பொதுவாக கூறப்படுகிறது. ஆனால் சூசனின் விலையுயர்ந்த திருமண கோரிக்கைகளைப் பற்றி நீங்கள் படிக்கும்போது, இந்திய திருமணங்களைப் பற்றி நீங்கள் மறந்து விடுவீர்கள். கனடாவைச் சேர்ந்த சூசன், திருமணத்திற்கு 4 நாட்களுக்கு முன்பு தனது திருமணத்தை நிறுத்திவிட்டார். ஏனெனில் விருந்தினர்கள் திருமண பரிசாக 1,500 டாலர் (ரூ.1,06,000) கொடுக்க மறுத்துவிட்டனர்.

திருமணம்: தனது பேஸ்புக் பதிவில், தனது நண்பர்களால் தனது பரிசுகளை பண வடிவில் கொடுக்க முடியாது என்று கூறியதற்காக அவர் கோபப்படுகிறார். அவர் கூறுகிறார், “அன்புள்ள நண்பர்களே, திருமணத்தை ரத்து செய்வதாக நான் அறிவிப்பது எனக்கு மிகுந்த வருத்தத்தை அளிக்கிறது. திருமண நாளுக்கு நான்கு நாட்களுக்கு முன்பே ரத்து செய்ததற்கு மன்னிப்பு கேட்டுக்கொள்கிறேன்.

நின்று போனது: துரதிர்ஷ்டவசமாக, [வருங்கால கணவர்] மற்றும் நான் சமீபத்திய மற்றும் சரிசெய்ய முடியாத சில சிக்கல்களால் பிரிந்து விட்டோம். ‘ எங்கள் உறவை முடிவுக்கு கொண்டு வர முடிவு செய்துள்ளோம். அதனால் திருமணம் குறித்த எந்த ஒரு செயல்பாடுகளும் இனி நடைபெறாது’.
காரணம் என்ன? பதிவில் அவர், தானும் தனது வருங்கால கணவரும் இணைந்து தங்கள் திருமணத்திற்காக $ 15k சேமித்து வைத்திருந்ததாகவும், ஒரு மனம் சார்ந்த பதிவை வாசித்தபின், அவர்கள் தங்கள் திருமணத்திற்காக $60k செலவு செய்ய முடிவெடுத்தனர். இந்த காரணத்திற்காக, அவர்கள் தங்கள் நண்பர்களிடமிருந்து உதவி கேட்டார்கள், 8 பேர் மட்டுமே பணத்துடன் பதிலளித்த காரணத்தால், சூசன் கோபமடைந்தார்.
என்ன செய்தார்? தனது கனவு திருமணத்தில் தனக்கு உதவாததற்காக தனது நண்பர்களையும் குடும்பத்தினரையும் குற்றம் சாட்டத் தொடங்கினார் சூசன். அவர் தனது நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினருடன் எந்த தொடர்பையும் வைத்திருக்க மாட்டார் என்றும் கூறினார். ஒரு திருமணத்திற்காக அதிக பொருட்செலவு செய்வது என்பதில் எந்த ஒரு அர்த்தமும் இல்லை. ஆனால் இதனை வலியுறுத்திக் கேட்பதன் மூலம் சூசன் எந்த அளவிற்கு ஆடம்பரத்திற்கு முன்னுரிமை கொடுக்கிறார் என்பது தெரிய வருகிறது.

Loading...

About the author: poptamil

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *